ราคา 990000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 31.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 31935.48 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 3
โครงการ Metro Park Sathorn | เมโทร ปาร์ค สาทร | Metro Park Sathorn (กัลปพฤกษ์) | เมโทร ปาร์ค สาทร (กัลปพฤกษ์) | Metro Park สาทร

Jittima Chot
0634466537
2023-01-11 18:29:24.0
เลขที่ประกาศ: 425299
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด Metro Park Sathorn 31 ตรม. ตึก D ชั้น 3 ห้องโล่ง เหมาะคนชอบแต่งห้องเอง

:: จุดเด่น ::
- ติดวอลใหม่ ครัวบิ้วอิน
- ทำเลดี เงียบสงบ
- ห้องโล่ง เหมาะสำหรับคนชอบตกแต่งห้อง เลือกเฟอร์เอง

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 31 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร D
- ชั้นที่ 3 จากทั้งหมด 8 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ เหนือ
- วิว เมือง

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: Metro Park Sathorn / คอนโด เมโทร พาร์ค สาทร

-โครงการ: คอนโด เมโทรพาร์ค สาทร
-ที่ตั้ง: ถนนกัลปพฤกษ์ แขวงบางหว้า เขตภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
-ประเภท: คอนโดมิเนียม
-ชั้น: 3
-พื้นที่ใช้สอย : 31.61 ตร.ม.
-จำนวนห้อง : 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ 1ห้องนั่งเล่น 1ห้องครัว 1ระเบียง 1ที่จอดรถ
-ส่วนควบ/ของแถม : แอร์ 1 เครื่อง, ผ้าม่าน
-ทิศ: เหนือ

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
ใกล้โรงพยาบาลพญาไท 3
ห้างสรรพสินค้ามากมาย เช่น เทสโก้ โลตัส ซุปเปอร์มาร์เก็ต กัลปพฤกษ์ (0.8 กม.)
โรบินสัน ซีคอน บางแค (1.8 กม.)
ท็อปส์ มาร์เก็ต ซีคอน บางแค (ฝั่งโรบินสัน) (1.8 กม.)
ซีคอน บางแค (1.9 กม.)
ตลาดพลู (2.1 กม.)
ใกล้ The Mall ท่าพระ 5 นาที
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.712188,100.449591

ราคา: 990,000 บาท

ภายในโครงการเงียบสงบ เหมาะกับการพักผ่อนส่วนตัว ในราคาที่เอื้อมถึงได้ โครงการอยู่ติดถนนหลัก ถนนกัลปพฤกษ์ ราชพฤกษ์และกาญจนาภิเษก

รถไฟฟ้าใกล้เคียง
- MRT สายสีน้ำเงิน - สถานีเพชรเกษม 48 (0.9 กม.)
- MRT Logo MRT สายสีน้ำเงิน - สถานีบางหว้า (1.4 กม.)